Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Singida
(Hospitali ya Mkoa Mandewa)

Kliniki ya Kibingwa ya Upasuaji wa Mifupa

Posted on: October 17th, 2026

Tunawakaribishwa wale wote wenye changamoto za mifupa, mishipa, misuli kukaza, majeraha ya ajali na changamoto zote zinazo husiana na mifupa karibuni sana mpate huduma bora kutoka kwa daktari wetu bingwa. Kliniki Ya Daktari Bingwa wa Upasuaji wa Mifupa hufanyika kila siku ya kazi kama inavyoonekana kwenye ratiba. Kiliniki hii huendeshwa na Daktari Bingwa wa mifupa na kliniki hii ni moja ya kliniki za kibingwa tulizonazo katika hospitali yetu. karibu tukuhudumie.